วันศุกร์ที่ 29 มีนาคม 2567 นายจำนง อิ่มกมล รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลดอนโพธิ์ เป็นประธานเปิดการฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการปลูกผักไฮโดรโปนิกส์ ตามโครงการพัฒนาทักษะชีวิต และทักษะอาชีพเด็กและเยาวชน เพื่อให้เด็กและเยาวชนได้ใช้เวลาว่างช่วงปิดเทอมให้เกิดประโยชน์ และเป็นการฝึกทักษะอาชีพต่อไปในอนาคต โดยผู้เข้ารับการอบรมเป็นเด็กและเยาวชนตำบลดอนโพธิ์ จำนวน 27 คน ณ ศาลาวัดดอนโพธิ์ หมู่ที่ 1 ตำบลดอนโพธิ์ การฝึกอบรมสำเร็จลุล่วงตามวัตถุประสงค์
![](https://www.donpho.go.th/wp-content/uploads/2024/04/433238348_7680798068644489_4805671613965957385_n-1024x768.jpg)
![](https://www.donpho.go.th/wp-content/uploads/2024/04/433238518_7680797468644549_4546929996733967072_n-1024x768.jpg)
![](https://www.donpho.go.th/wp-content/uploads/2024/04/433238597_7680797825311180_8350575130922775534_n-1024x768.jpg)
![](https://www.donpho.go.th/wp-content/uploads/2024/04/433248860_7680797668644529_4752648422872596032_n-1024x768.jpg)
![](https://www.donpho.go.th/wp-content/uploads/2024/04/434303224_7680798105311152_6633763921610596440_n-1024x768.jpg)