วันศุกร์ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 นายเสณ่ห์ ปวร กล่อมกูล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลดอนโพธิ์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร มอบอุปกรณ์กีฬาให้กับผู้นำชุมชนทุกหมู่บ้าน เพื่อส่งเสริมให้ เด็ก เยาวชนและประชาชนได้ใช้เวลาว่างในการออกกำลังกายเพื่อสุขภาพ ประชาชนที่ต้องการยืมอุปกรณ์กีฬาเพื่อใช้ออกกำลังกาย สามารถยืม/คืนอุปกรณ์กีฬาได้ที่ผู้นำชุมชนของแต่ละหมู่บ้าน
![](https://www.donpho.go.th/wp-content/uploads/2024/04/428646876_7537302726327358_2053661326735914827_n.jpg)